Thứ Sáu
19-04-2024
11:33 AM
Cao Minh Giang xin chào Khách
RSS

caominhgiang.ucoz.com
Trang chủ Đăng ký Đăng nhập
THÔNG BÁO VỀ KÝ XÁC NHẬN ĐỀ CƯƠNG TT DO CÔ LOAN HƯỚNG DẪN - Diễn Đàn »
Chào mừng mọi người đến với Website Cao Minh Giang
[ Mục mới đăng · Danh sách thành viên · Nội quy Diễn Đàn · TÌM KIẾM · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Diễn Đàn » LỚP LIÊN THÔNG CAO ĐẲNG BƯU CHÍNH LTBC05 » THÔNG BÁO LỊCH HỌC VÀ THI » THÔNG BÁO VỀ KÝ XÁC NHẬN ĐỀ CƯƠNG TT DO CÔ LOAN HƯỚNG DẪN (LỚP LTBC05)
THÔNG BÁO VỀ KÝ XÁC NHẬN ĐỀ CƯƠNG TT DO CÔ LOAN HƯỚNG DẪN
caominhgiangNgày: Thứ Sáu, 27-07-2012, 10:07 PM | Nội dung # 1
Danh hiệu Thăng Long
Nhóm: Administrators
Nội dung: 233
Danh tiếng: 515
Tình trạng: Không có mặt
Thông báo đến tất cả mọi người lớp LTBC05 đợt 1 và 2 có đề tài do cô Loan hướng dẫn thì vào ngày sáng Chủ nhật này là 29-07-2012 tự in Đề cương thực tập và mang đến nhà cô Loan ở Quận 7 để cô ký, trong ngày CN đó đến giờ nào cũng được. Sáng chủ nhật lớp đợt 2 học xong môn Xác Suất thống kê sẽ tập trung đi đến nhà cô, những ai lớp đợt 1 muốn đi thì vào trường chờ rồi khoảng 10h cùng đi.

Sống sao cho mình là ân nhân của nhiều người nhất!

Nội dung được viết bởi caominhgiang - Thứ Sáu, 27-07-2012, 10:28 PM

KháchNgày: Thứ Bảy, 28-07-2012, 11:35 PM | Nội dung # 2
Nhóm: User

Thông báo vậy mà cũng thông báo .....
Đâu phải ai cũng có time để đi chung với mấy bạn đâu, sao bạn không post địa chỉ cho những bạn khác biết để người ta chủ động sắp xếp time lên!
Chán thật , trường đã cùi ... lãnh đạo lớp cũng cùi, sinh viên lãnh đạn ....... haizzzz
Nên xem lại cách viết thông báo bạn nhé ...

caominhgiangNgày: Thứ Ba, 31-07-2012, 3:19 PM | Nội dung # 3
Danh hiệu Thăng Long
Thông báo vậy mà cũng thông báo .....
Đâu phải ai cũng có time để đi chung với mấy bạn đâu, sao bạn không post địa chỉ cho những bạn khác biết để người ta chủ động sắp xếp time lên!
Chán thật , trường đã cùi ... lãnh đạo lớp cũng cùi, sinh viên lãnh đạn ....... haizzzz
Nên xem lại cách viết thông báo bạn nhé ...

Bạn kia thân mến, bạn dám nói ra thì bạn vui lòng để lại họ tên và số điện thoại để tôi biết với nào. Tôi gọi đt hỏi cô địa chỉ mà cô chỉ đường chứ không có đọc địa chỉ nên tôi không hỏi lại lần 2. Còn bạn nói không có thời gian để đi thì tôi hỏi sao bạn bỏ ra thời gian mấy tiếng để đi học được, còn đằng này đi nộp có một chút là không có thời gian? Không lẽ một ngày bạn làm việc 24/24h ? Trên đời này ai cũng có thời gian rãnh rỗi bạn à, nhưng vì do cái tôi của mỗi người lớn quá nên mới hiểu xấu về người khác. Bạn hãy xem lại câu nói gần cuối của bạn đi, tôi đọc vào tôi thấy rất buồn, bạn nói tôi cùi tôi chấp nhận, nhưng tôi không bao giờ để lớp lãnh đạn. Các bạn thiếu bài ktr tôi xin thầy cho ktr lại là tôi làm cho các bạn lãnh đạn sao? Các bạn chưa đóng tiền học phí kịp bị cấm thi, tôi làm đơn để cho các bạn được thi là tôi làm cho bạn lãnh đạn sao? Trong khi đó các bạn đi hỏi lớp liên thông kế toán đi, không đóng học phí bị cấm thi và có 1 bạn phải bỏ ra về vì không được thi, lớp trưởng người ta có làm thế không? Rồi hôm bữa tôi xin nghỉ làm một ngày để lên trường trên GV chỉ bài cho mọi người thi lại là làm cho các bạn lãnh đạn sao? Còn nhiều thứ nữa tôi không nói ra, tôi không kể công. Vừa qua có nhiều câu nói của các bạn làm tôi rất buồn, tôi sẽ dần dần hạn chế sự nhiệt tình trong vai trò của mình. Một khi ai đã làm tôi bực quá mức thì điện thoại tôi không nghe máy và nhắn tin tôi không trả lời, tôi đã áp dụng một trường hợp. Nghe điện thoại cũng vậy, tôi nói chuyện nhẹ nhàng đàng hoàng, ai mà nói giọng gằng gằng với tôi thì đừng hỏi tại sao mà tôi tắt máy ngang (cũng đã có 1 trường hợp tôi áp dụng). Bạn hãy để họ tên và số điện thoại lại nào? Làm người dám nói thì phải dám chịu trách nhiệm với những lời nói của mình nhé!

Nội dung được viết bởi caominhgiang - Thứ Ba, 31-07-2012, 4:12 PM

KháchNgày: Thứ Tư, 01-08-2012, 10:15 AM | Nội dung # 4
Nhóm: User

thôi kệ mấy người đó đi anh Giang. anh nhiệt tình & tốt bụng vậy tụi em bít dc rùi.wan tâm làm j mấy người đó miễn sao a làm đúng dc rùi. ha A Giang dễ thương tốt bụng.hehe...

caominhgiangNgày: Thứ Sáu, 03-08-2012, 10:37 AM | Nội dung # 5
Danh hiệu Thăng Long
Ừ anh nói vậy chứ anh không trách ai, tất cả đều lớn hết rồi, nói năng và làm cái gì cũng phải cẩn thận một chút.

Diễn Đàn » LỚP LIÊN THÔNG CAO ĐẲNG BƯU CHÍNH LTBC05 » THÔNG BÁO LỊCH HỌC VÀ THI » THÔNG BÁO VỀ KÝ XÁC NHẬN ĐỀ CƯƠNG TT DO CÔ LOAN HƯỚNG DẪN (LỚP LTBC05)
  • Page 1 of 1
  • 1
Search:

Email: caominhgiang@yahoo.com
Ngày phát hành trang web 02-01-2011
Trang web này là bản quyền sở hữu của Cao Minh Giang.